Author: 6***1
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Cutee
Màu sắc: màu nâu
Price: 218.100₫
Original Price: 232.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 200 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb25021833573346267 |
Author: 6***1
Date:
Review: Cutee
Màu sắc: màu nâu
Author: .***.
Date:
Review: so cuteee reall and I like ittt
Màu sắc: màu nâu
Author: l***9
Date:
Review: i like it🥰
Màu sắc: màu nâu
Author: E***h
Date:
Review: Dark and beautiful ❤️❤️❤️
Màu sắc: màu nâu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm